Lịch Giao Hữu mùa 2018

Lịch KQ BXH Xem Dự đoán
Giờ FT
Thứ ba, ngày 22/01/2019
22/01 14:00 Bulgaria U17 ?-? Lithuania U17
22/01 14:00 Istiklol Fergana ?-? Neftchi Fargona
22/01 15:00 Terek Groznyi ?-? Budapest Honved
22/01 15:00 Central Bank Of India ?-? Ms Police
22/01 15:00 Central Railway ?-? Juhu Sparks
22/01 15:00 Para Hills Knights ?-? White City Woodville
22/01 15:30 Đồng Tâm Long An ?-? Sài Gòn FC
22/01 15:30 Moreton Bay United ?-? Southside Eagles
22/01 15:30 Slavia Sofia ?-? Arka Gdynia
22/01 15:45 Felda United FC ?-? Terengganu B
22/01 16:05 Ukraine U17 ?-? Slovakia U17
22/01 16:45 Adelaide Blue Eagles ?-? Cumberland United
22/01 17:00 Bohemians 1905 ?-? Sion
22/01 17:00 Krylya Sovetov Samara ?-? MSK Zilina
22/01 17:00 Western Railway ?-? Hdfc Bank
22/01 17:30 Queensland Lions SC ?-? Brisbane Strikers
22/01 18:00 Nữ Thổ Nhĩ Kỳ ?-? Nữ Slovakia
22/01 18:00 CSKA Moscow ?-? Molde
22/01 18:00 Navy ?-? Sisaket
22/01 18:00 Botev Galabovo ?-? Cska 1948 Sofia
22/01 18:10 Iceland U17 ?-? Moldova U17
22/01 19:00 Basel ?-? Krasnodar
22/01 19:00 Grasshoppers ?-? Vendsyssel
22/01 19:00 Sport Podbrezova ?-? Mfk Dubnica Nad Vahom
22/01 19:00 Carlstad United BK ?-? IK Oddevold
22/01 19:00 Wisla Krakow ?-? Puszcza Niepolomice
22/01 19:00 Jong Zwolle Reserve ?-? Groningen Reserves
22/01 19:00 Trencin ?-? Dinamo Vranje
22/01 19:00 Beroe ?-? Mezokovesd-Zsory
22/01 19:30 Randers ?-? Fredericia
22/01 19:30 Paksi SE ?-? Zira
22/01 19:45 Ukm ?-? Geylang United FC
22/01 20:00 Bokelj Kotor ?-? FK Sutjeska Niksic tháng 3
22/01 20:00 Dukla Praha ?-? Marila Pribram
22/01 20:00 Dortmund(am) ?-? Steinbach
22/01 20:00 Wolfsberger AC ?-? SV Ried
22/01 20:00 1. Magdeburg ?-? Fsv Zwickau
22/01 20:00 Cherno More Varna ?-? Miedz Legnica
22/01 20:00 Beijing Guoan ?-? Slavia Praha
22/01 20:15 U17 Bỉ ?-? Tajikistan U17
22/01 20:15 Young Africans ?-? Kariobangi Sharks
22/01 20:30 Kaiserslautern ?-? 08 Homburg
22/01 20:30 LASK Linz ?-? WSG Wattens
22/01 20:30 Ripensia Timisoara ?-? Becicherecu Mic
22/01 21:00 Greuther Furth ?-? SV Sandhausen
22/01 21:00 Red Bull Salzburg ?-? Blau Weiss Linz
22/01 21:00 Saarbrucken ?-? F91 Dudelange
22/01 21:00 Hajduk Split ?-? Shakhtar Donetsk
22/01 21:00 Szombathelyi Haladas ?-? Sepsi
22/01 21:30 Ludogorets Razgrad ?-? CFR Cluj
22/01 22:00 Esbjerg FB ?-? Kolding IF
22/01 22:00 Austria Wien Youth ?-? Mattersburg
22/01 22:00 Dunav Ruse ?-? Zhetysu Taldykorgan
22/01 22:20 Belarus U17 ?-? U17 Phần Lan
22/01 23:00 Partizan Bardejov ?-? Lipany
22/01 23:00 Lausanne Sports ?-? Puskas Akademia
22/01 23:00 Akritas Chloraka ?-? Crvena Zvezda
22/01 23:30 Sturm Graz ?-? SC Weiz
Thứ tư, ngày 23/01/2019
23/01 00:00 Nữ Canada ?-? Nữ Nauy
23/01 00:00 Nữ Italia ?-? Nữ Wales
23/01 00:00 Zenit St Petersburg ?-? Lokomotiv Moscow
23/01 00:00 Nữ Nam Phi ?-? Nữ Thụy Điển
23/01 00:00 Holstein Kiel ?-? Hansa Rostock
23/01 00:00 Usti nad Labem ?-? Slovan Velvary
23/01 00:00 Sv Gerasdorf Stammer ?-? SC Mannsdorf
23/01 00:25 Georgia U17 ?-? Israel U17
23/01 00:30 Hellas Kagran ?-? Sv Stripfing Weiden
23/01 00:30 Kriens ?-? U21 Luzern
23/01 00:45 Bayern Munich (am) ?-? Wacker Burghausen
23/01 01:00 Sv Leobendorf ?-? Zwettl Sc
23/01 02:00 Sparta Rotterdam Reserves ?-? Stedoco
23/01 02:30 Nữ Tây Ban Nha ?-? Nữ Mỹ
23/01 02:30 Bohemians ?-? Shelbourne
23/01 02:30 Hartley Wintney ?-? Blackfield Langley
23/01 02:45 Warrenpoint Town ?-? Glenavon Lurgan
23/01 02:45 Drogheda United ?-? Derry City
23/01 06:10 Operario Ms ?-? Ser Chapadao
23/01 20:00 Hamburger ?-? Midtjylland
Thứ năm, ngày 24/01/2019
24/01 02:30 Alessandria ?-? Pro Vercelli Tháng 7
24/01 05:05 Colo Colo ?-? Union Espanola
24/01 05:30 Chile U20 ?-? Brazil U21 Tháng 10
24/01 14:00 Lithuania U17 ?-? Ukraine U17
24/01 15:00 Viitorul Constanta ?-? Yenisey Krasnoyarsk
24/01 16:05 Slovakia U17 ?-? Bulgaria U17
24/01 17:00 Opava ?-? Skf Sered
24/01 17:00 SC Znojmo ?-? Ofk Titograd
24/01 17:30 Grasshoppers ?-? Chemnitzer
24/01 18:00 Silkeborg IF ?-? Sonderjyske
24/01 18:00 Cracovia Krakow ?-? Vejle
24/01 18:00 Lokomotiv Plovdiv ?-? Chernomorets Balchik
24/01 18:10 Moldova U17 ?-? Georgia U17
24/01 19:00 Sv Rodinghausen ?-? Werder Bremen Am
24/01 19:30 Chernomorets Odessa ?-? Diosgyor
24/01 20:15 Tajikistan U17 ?-? U17 Phần Lan
24/01 20:30 NK Lokomotiva Zagreb ?-? Slaven Belupo Koprivnica
24/01 20:30 SpVgg Unterhaching ?-? WSG Wattens
24/01 21:00 Besiktas ?-? Dinamo Zagreb
24/01 21:00 Concordia Chiajna ?-? Wuhan ZALL
24/01 21:00 Odense BK ?-? Pogon Szczecin
24/01 22:00 Winterthur ?-? Flora Tallinn
24/01 22:00 Viktoria Plzen ?-? Puskas Akademia
24/01 22:00 Nordsjaelland ?-? FK Ventspils
24/01 22:20 Belarus U17 ?-? U17 Bỉ
Thứ sáu, ngày 25/01/2019
25/01 00:00 Nữ Sc Freiburg ?-? Nữ basel
25/01 00:25 Israel U17 ?-? Iceland U17
25/01 18:00 Brann ?-? Nest-Sotra
25/01 19:00 Ham-Kam ?-? Stabaek
25/01 19:15 Valerenga ?-? Strommen
25/01 21:30 Orebro ?-? IK Sirius
25/01 22:00 Zenit St Petersburg ?-? Spartak Moscow
Thứ bảy, ngày 26/01/2019
26/01 16:30 Hradec Kralove ?-? Dobrovice
26/01 16:30 Usti nad Labem ?-? Fk Loko Vltavin
26/01 17:00 Astoria Walldorf ?-? Neckarsulmer Sport-Union
26/01 17:00 Budejovice ?-? Marila Pribram
26/01 17:00 Debreceni VSC ?-? Luceafarul Oradea
26/01 17:00 Hvidovre IF ?-? AB Kobenhavn
26/01 17:00 Pisek ?-? Fk Graffin Vlasim
26/01 18:00 Fremad Amager ?-? Herfolge Boldklub Koge
26/01 18:00 Nữ If Limhamn Bunkeflo ?-? Nữ Brondby
26/01 18:00 Sparta Praha ?-? Dynamo Kyiv
26/01 18:00 Chonburi Shark FC ?-? Sanfrecce Hiroshima
26/01 18:00 Vst Volkermarkt ?-? SG Austria Klagenfurt
26/01 18:00 Hertha Bsc Berlin Am ?-? Lichtenberg 47
26/01 18:00 Hannover 96 Am ?-? Viktoria Koln
26/01 18:00 Garbarnia Krakow ?-? Puszcza Niepolomice
26/01 18:00 Wisla Krakow ?-? Stal Mielec
26/01 18:00 Roskilde ?-? BK Frem
26/01 18:00 Naestved ?-? B93 Copenhagen
26/01 18:00 Schaffhausen ?-? Tsg Balingen
26/01 18:15 Sollentuna United FF ?-? Ik Frej Taby
26/01 18:30 Shamrock Rovers ?-? Longford Town
26/01 18:45 HJK Helsinki ?-? Hammarby
26/01 19:00 Jerv ?-? Vindbjart
26/01 19:00 SV Babelsberg 03 ?-? Tennis Borussia Berlin
26/01 19:00 Degerfors IF ?-? Bk Forward
26/01 19:00 Debreceni VSC ?-? Kazincbarcika
26/01 19:00 Hacken ?-? Sarpsborg 08 FF
26/01 19:00 Monheim ?-? Bonner sc
26/01 19:00 Mjallby AIF ?-? Landskrona BoIS
26/01 19:00 Young Boys ?-? Wil 1900
26/01 19:00 Norrby IF ?-? Utsiktens BK
26/01 19:00 St Pauli 2 ?-? Tus Dassendorf
26/01 19:00 Strausberg ?-? Berliner Fc Dynamo
26/01 19:00 Bsg Wismut Gera ?-? Lokomotive Leipzig
26/01 19:00 Helsingborg IF ?-? Elite 3000 Helsingor
26/01 19:30 AFC Eskilstuna ?-? Syrianska
26/01 20:00 Sv Elversberg ?-? Fola Esch
26/01 20:00 Bsg Chemie Leipzig ?-? Zfc Meuselwitz
26/01 20:00 Fredericia ?-? Ringkobing
26/01 20:00 Nữ Gutersloh ?-? Nữ Bayer Leverkusen

Lịch bóng đá Giao Hữu hôm nay (tối, đêm nay ngày 22/01 và rạng sáng ngày mai ngày 23/01) được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất. Thông tin lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu gồm ngày giờ thi đấu, tên đội bóng chủ nhà, tên đội khách, tên vòng đấu và kênh chiếu trực tiếp trên truyền hình (có thể có).

Ltd bd Giao Hữu mới nhất hôm nay bao gồm các trận nổi bật sau đây: Bulgaria U17 vs Lithuania U17 (14h00 ngày 22/1), Istiklol Fergana vs Neftchi Fargona (14h00 ngày 22/1), Terek Groznyi vs Budapest Honved (15h00 ngày 22/1), Central Bank Of India vs Ms Police (15h00 ngày 22/1), Central Railway vs Juhu Sparks (15h00 ngày 22/1).

Lịch phát sóng trực tiếp giải Giao Hữu trên các kênh truyền hình K+, K+1, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTV6 HD, FPT Play TV, Bóng đá TV (kênh BDTV), Thể Thao TV (kênh TTTV), TTTT (kênh Tin tức và Thể thao), BTV5, SCTV15, Hà Nội 1, HN 2, hoặc trên Youtube, lịch thi đấu bóng đá số... cũng được cập nhật đầy đủ.