Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Hôm nay Ngày mai 20/421/422/423/4
Giờ
Châu Âu - Cúp C2 Châu Âu
19/04 Eintr. Frankfurt 02:00 Benfica
19/04 Valencia 02:00 Villarreal
19/04 Chelsea 02:00 Slavia Praha
19/04 Napoli 02:00 Arsenal
Anh - U23 Ngoại Hạng Anh
18/04 West Bromwich U23 21:00 Southampton U23
Áo - Cúp Giải Trẻ Áo
18/04 Helfort 15 23:00 Sv Wienerberger
Argentina - Argentina Prim C Metropolitana
19/04 San Martin Burzaco 01:30 Villa San Carlos
19/04 Ituzaingo 01:30 El Porvenir
Argentina - Argentina Primera D
19/04 Deportivo Paraguayo 01:30 Argentino De Rosario
19/04 Centro Espanol 01:30 Puerto Nuevo
Azerbaijan - Azerbaijan
18/04 Qarabag 22:00 FK Inter Baku
Ba Lan - Ba Lan
18/04 Podbeskidzie 23:00 Wigry Suwalki
18/04 Bytovia Bytow 23:00 Rakow Czestochowa
19/04 Olsztyn OKS 1945 00:45 Chrobry Glogow
Ba Lan - Hạng 2 Ba Lan
18/04 Rozwoj Katowice 21:00 Gornik Leczna
Ba Lan - Hạng 3 Ba Lan
18/04 Ks Polonia Sroda Wlkp 22:00 Lech Ii Poznan
18/04 Pogon Szczecin Ii 22:00 Sokol Kleczew
Ba Lan - Vô địch Ba Lan (nữ)
18/04 Nữ Mks Olimpia Szczecin 21:00 Azs Uj Krakow Womens
18/04 Nữ Azs Pwsz Walbrzych 21:30 Nữ Kkpk Medyk Konin
18/04 Uks Lodz Womens 21:30 Nữ Biala Podlaska
Bồ Đào Nha - U23 Bồ Đào Nha
18/04 Aves U23 22:00 Rio Ave U23
Bolivia - Bolivia
19/04 Royal Pari 05:15 Destroyers
19/04 Aurora 07:15 San Jose
Brazil - Cúp Quốc Gia Brazil
19/04 Bahia 06:00 Londrina (PR)
Brazil - Vô địch nữ Brazil
19/04 Nữ sport recife 01:00 Nữ vitoria ba
19/04 Nữ audax sp 05:00 Vitoria Pe Womens
Brazil - U20 Brazil
19/04 Ferroviaria Sp Youth 01:00 Capivariano Sp Youth
19/04 Ituano Youth 01:00 Osto Youth Team
19/04 Taubate Youth 01:00 Bragantino SP Youth
19/04 Novo Horizonte/rs U20 01:00 Lajeadense/rs U20
Châu Á - Cúp C1 Ả Rập
18/04 Al Hilal 20:50 Es Du Sahel
Châu Phi - Cúp U17 Châu Phi
18/04 1Senegal U17 21:00 Guinea U171
Colombia - Colombia
19/04 Union Magdalena 03:15 America de Cali
19/04 Atletico Nacional 07:30 Patriotas
Croatia - Hạng 2 Croatia
18/04 Dugopolje 21:30 Dinamo Zagreb 2
18/04 Jadran Porec 21:30 Zagorec
18/04 Jarun 21:30 NK Krk
18/04 Novigrad 21:30 Vinogradar
18/04 Opatija 21:30 Hask Zagreb
18/04 Spansko 21:30 NK Zagreb
18/04 Trnje 21:30 Orijent Rijeka
18/04 Udarnik Kurilovec 21:30 Ponikve
Đan Mạch - Đan Mạch
18/04 Esbjerg FB 21:00 Brondby
18/04 Kobenhavn 23:00 Midtjylland
Đức - Đức Oberliga
18/04 Tb Uphusen 23:00 Eintr Braunschweig Am
18/04 Goppinger Sv 23:30 Spielberg
18/04 Sv Atlas Delmenhorst 23:30 Vfl Oythe
18/04 Anker Wismar 23:30 Greifswalder
18/04 Holzwickeder Sc 23:30 Eintracht Rheine
18/04 Sportfreunde Siegen 23:30 Sc Paderborn 07 Ii
18/04 Adams Sam Beek 23:30 Schalke 04 II
19/04 Neckarsulmer Sport-Union 00:00 Freiberg
19/04 Nottingen 00:00 Fsv 08 Bissingen
19/04 Stuttgarter Kickers 00:00 Tsg Backnang
19/04 Sc Eltersdorf 00:00 Asv Vach
19/04 Schwarz-Weiss Essen 00:00 Tsv Meerbusch
19/04 Eilenburg 00:00 Wacker Nordhausen 2
19/04 Tsg Sprockhovel 00:00 Tus Ennepetal
19/04 Ratingen Sv 00:30 Ssvg Velbert
19/04 SF Baumberg 00:30 Monheim
19/04 Fsv Duisburg 00:30 Tv Jahn Hiesfeld
19/04 Sc Dusseldorf West 00:30 Kleve
19/04 Sc Union Nettetal 00:30 VfB Hilden
19/04 Sc Velbert 00:30 Turu Dusseldorf
19/04 VFB Homberg 00:30 Spvg Schonnebeck
19/04 Vfb Speldorf 00:30 Bocholt
19/04 Hertha Zehlendorf 00:30 Sc Staaken
19/04 Eintracht Trier 00:30 Sc Idar Oberstein
19/04 Brunninghausen 00:30 Hammer Spvg
19/04 Gutersloh 00:30 Westfalia Herne
19/04 Sv Westfalia Rhynern 00:30 1 Gievenbeck
19/04 Viktoria Arnoldsweiler 01:00 Blau Weib Friesdorf
19/04 Altludersdorf 01:00 Blaus Weiss 90 Berlin
Đức - Vô địch miền Tây Đức
19/04 Monchengladbach Am 00:00 SV Straelen
19/04 TSV Alemannia Aachen 00:30 Sc Verl
Đức - Vô địch KV Bắc Đức
19/04 St Pauli 2 00:30 Germania Egestorf
Đức - Nordost Đức
18/04 Berliner Fc Dynamo 23:00 Bischofswerdaer FV 08
19/04 VFB Auerbach 00:00 Zfc Meuselwitz
19/04 Chemnitzer 00:00 Hertha Bsc Berlin Am
19/04 Germania Halberstadt 00:00 Oberlausitz
19/04 Lokomotive Leipzig 00:00 VSG Altglienicke
El Salvador - El Salvador
19/04 Municipal Limeno 04:30 Sonsonate
Estonia - Hạng 2 Estonia
18/04 Tallinna Levadia 2 23:00 Tartu Jk Maag Tammeka B
18/04 Rakvere Flora 23:00 Tallinna Jk Legion
Guatemala - Guatemala
19/04 Deportivo Petapa 09:00 Deportivo Chiantla
Iceland - Cúp Quốc Gia Iceland
18/04 Keflavik 21:00 Haukar
18/04 Ir Reykjavik 21:00 Kv Vesturbaeja
18/04 Grotta Seltjarnarnes 21:00 Kfr Hvolsvollur
18/04 1Vikingur Olafsvik 21:00 Ulfarnir
18/04 Snaefell 21:00 Kfr Aegir
18/04 Kordrengir 21:00 Vaengir Jupiters
18/04 Hviti Riddarinn 23:00 Umf Njardvik
Iran - Iran
18/04 Saipa 21:30 Sepahan
18/04 Naft Masjed Soleyman 21:45 Esteghlal Khozestan
Ireland - Cúp Ailen Leinster Senior
19/04 Colepark United 00:30 Cherry Orchard
19/04 Riverstown 00:30 Bandon Afc
Israel - Vô địch Israel (nữ)
19/04 Nữ Maccabi Kiryat Gat 00:00 Nữ As Tel Aviv University
Italia - Italia C1A
18/04 Cuneo 21:30 Asd Albissola
19/04 Robur Siena Ssd 00:00 Carrarese
19/04 Pisa 01:30 Pontedera
19/04 Alessandria 01:30 Pro Patria
19/04 Lucchese 01:30 Piacenza
19/04 Olbia 01:30 Novara
19/04 Pistoiese 01:30 Pro Vercelli
19/04 Virtus Entella 01:30 Arezzo
Mexico - Hạng 2 Mexico
19/04 Venados 07:00 Zacatepec
19/04 Csyd Dorados De Sinaloa 09:00 Cimarrones De Sonora
Montenegro - Cúp Montenegro
18/04 FK Buducnost Podgorica 23:00 FK Sutjeska Niksic
New Zealand - New Zealand - Giải vùng
19/04 Nelson Suburbs 08:00 Cashmere Technical
19/04 Napier City Rovers 09:00 Wairarapa United
Nga - Hạng nhất Nga
19/04 Baltika 00:00 Sibir
Oman - VĐQG Oman
18/04 Oman Club 20:50 Mjees
18/04 Muscat 23:35 AL-Nahda
Phần Lan - Phần Lan
18/04 SJK Seinajoki 22:30 HJK Helsinki
Phần Lan - Hạng 4 Phần Lan
18/04 Tpk 23:00 Paiha
Pháp - Hạng 3 Pháp
19/04 Cholet So 01:30 Le Mans
Saudi Arabia - Ả Rập Xê Út
19/04 Al-Fath 00:45 Al-Nasr Riyadh
19/04 Al Ittihad Ksa 00:45 Al-Ettifaq
Scotland - VĐQG Scotland Nữ
19/04 Celtic Womens 02:00 Nữ Glasgow City
Senegal - Senegal
19/04 Generation Foot 00:00 Sonacos
Slovakia - Hạng 3 Slovakia
18/04 Cadca 21:00 Ruzomberok B
Tây Ban Nha - Hạng 4 Tây Ban Nha
18/04 Atletico Bembibre 21:30 Numancia B
18/04 CP Villarrobledo 21:30 CD Guadalajara
18/04 Soller 21:30 Santanyi
18/04 Cf Alondras 22:00 Ribadumia
18/04 CD Pena Sport 22:00 UD Mutilvera
18/04 SD Logrones 22:00 Cd Autol
18/04 Utebo 22:00 Ad Sabinanigo
18/04 Marino luanco 22:00 Madalena De Morcin
18/04 Uc Ceares 22:00 L Entregu
18/04 Sestao 22:00 JD Somorrostro
18/04 Cultural Leonesa B 22:00 Cd La Granja
18/04 Cd Azuaga 22:30 Cd Calamonte
18/04 Almagro 22:30 Ud Socuellamos
18/04 Tenerife B 22:30 Cd Union Sur Yaiza
18/04 Silva SD 22:30 Racing Villalbes
18/04 Briviesca Norpetrol 22:30 Burgos Promesas
18/04 Sc Uxama 22:30 Atletico Astorga
18/04 Compostela 23:00 Cd Arenteiro
18/04 CD Manacor 23:00 Cd Ferriolense
18/04 Cd Arnedo 23:00 Ccd Alberite
18/04 Cd Bezana 23:00 Sd Laredo
18/04 Sd Textil Escudo 23:00 Velarde
19/04 Arroyo Club Polideportivo 00:00 Ad Llerenense
19/04 Rayo Vallecano B 00:00 Dav Santa Ana
19/04 L'Hospitalet 01:00 Figueres
19/04 Cd Buzanada 01:00 Marino
19/04 Asco 01:00 Santboia
19/04 Sant Andreu 01:00 Ue Castelldefels
19/04 Eldense 01:00 Atzeneta Ue
19/04 Cerdanyola del Valles 01:30 Ua Horta
19/04 Santfeliuenc 01:30 Martinenc
19/04 Pobla De Mafumet Cf 01:30 Cp San Cristobal
19/04 Novelda 01:30 Jove Espanol
19/04 Ad Siete Villas 02:00 Sd Torina
19/04 Ud Tamaraceite 03:00 Ud San Fernando
Tây Ban Nha - Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 1
18/04 Pontevedra 22:00 Rapido de Bouzas
19/04 Real Madrid Castilla 01:00 Deportivo La Coruna B
Tây Ban Nha - Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2
18/04 Cultural De Durango 23:00 Gimnastica Torrelavega
Thế Giới - Giao Hữu
18/04 Japs 22:50 Gnistan
19/04 Thes Sport 00:30 KV Mechelen
Thụy Điển - Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc
19/04 Friska Viljor 00:00 Ifk Umea
19/04 Skelleftea Ff 00:00 IFK Lulea
19/04 Sandviks Ik 00:00 Pitea If
Thụy Điển - Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland
18/04 Vargarda Ik 23:15 Vanersborg
Thụy Điển - Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland
19/04 Angelholms FF 00:00 Vinbergs If
19/04 Ifk Malmo 00:00 Qviding FIF
19/04 Assyriska Bk 00:30 Stafsinge If
Thụy Điển - Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland
18/04 Asarums If Fk 23:30 Nosaby If
19/04 Dalstorps If 00:00 Raslatt SK
Thụy Điển - U19 Thụy Điển
18/04 Kalmar FF U19 23:00 Osters U19
18/04 Elfsborg U19 23:00 Orgryte U19
Thụy Sĩ - Hạng 3 Thụy Sỹ
19/04 Bavois 00:30 Sc Cham
19/04 Sion U21 01:00 Koniz
UAE - U21 UAE
18/04 Wasl Dubai U21 20:55 Al Fujairah U21
Ukraine - Hạng 2 Ukraina
18/04 Ahrobiznes Tsk Romny 21:00 Balkany Zorya
Uzbekistan - Uzbekistan
18/04 Buxoro 21:15 Lokomotiv Tashkent
Venezuela - Hạng 2 Venezuela
19/04 Universidad Central De Venezuela 02:00 Diamantes De Guayana
Venezuela - Venezuela
19/04 Atletico Venezuela 03:00 Deportivo Tachira

Lịch bóng đá hôm nay - cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của các giải: Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Euro, World Cup và Việt Nam (V-League). VNBongda cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá đêm nay và rạng sáng ngày mai các giải Cúp C1 Châu Âu (Champions League), C2 (Europa League) trên các kênh bóng đá - thể thao hàng đầu như: K+, K+PM, K+NC, VTV3, VTV6, SCTV, Bóng đá TV (BDTV), Thể Thao TV (TTTV) và kênh Tin tức & Thể thao (TTTT) trước khi bắt đầu trận đấu khoảng 24h.

Lịch thi đấu của các trận đấu được sắp xếp theo giải đấu: giải đấu được gắn sao (nổi bật) xếp bên trên, những giải đấu không nổi bật thì xếp theo A-Z (alpha beta - bảng chữ cái) của tên quốc gia của giải đấu đó.