Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Hôm nay Ngày mai 25/226/227/228/2
Giờ
Anh - Ngoại Hạng Anh
23/02 Burnley 19:30 Tottenham Hotspur
Kênh truyền hình trực tiếp: K+PM
23/02 Bournemouth 22:00 Wolves
Kênh truyền hình trực tiếp: K+PM
23/02 Newcastle United 22:00 Huddersfield Town
Kênh truyền hình trực tiếp: SSPORT, K+PC
24/02 Leicester City 00:30 Crystal Palace
Kênh truyền hình trực tiếp: SSPORT, K+PM
Tây Ban Nha - La Liga
23/02 Sevilla 22:15 Barcelona
24/02 Alaves 00:30 Celta Vigo
24/02 Athletic Bilbao 02:45 Eibar
Đức - Bundesliga
23/02 Monchengladbach 21:30 Wolfsburg
Kênh truyền hình trực tiếp: FOX Sports 2
23/02 Bayern Munich 21:30 Hertha Berlin
Kênh truyền hình trực tiếp: FOX Sports
23/02 Freiburg 21:30 Augsburg
23/02 Mainz 05 21:30 Schalke 04
24/02 Fortuna Dusseldorf 00:30 Nurnberg
Italia - Serie A
23/02 Torino 21:00 Atalanta
Kênh truyền hình trực tiếp: FPT Play
24/02 Frosinone 02:30 AS Roma
Kênh truyền hình trực tiếp: FPT Play
Pháp - Ligue 1
23/02 PSG 23:00 Nimes
Kênh truyền hình trực tiếp: SSPORT 2
24/02 Amiens 02:00 Nice
24/02 Guingamp 02:00 Angers SCO
Anh - Hạng Nhất Anh
23/02 Birmingham 22:00 Blackburn Rovers
23/02 Brentford 22:00 Hull City
23/02 Leeds United 22:00 Bolton Wanderers
Kênh truyền hình trực tiếp: TTTV
23/02 Middlesbrough 22:00 Queens Park Rangers
23/02 Millwall 22:00 Preston North End
23/02 Norwich 22:00 Bristol City
23/02 Reading 22:00 Rotherham United
23/02 Sheffield Wed. 22:00 Swansea City
23/02 Stoke City 22:00 Aston Villa
23/02 Wigan Athletic 22:00 Ipswich
24/02 West Bromwich 00:30 Sheffield United
Kênh truyền hình trực tiếp: TTTV
Bồ Đào Nha - Bồ Đào Nha
23/02 Feirense 22:30 Moreirense
24/02 Portimonense 01:00 Aves
24/02 Vitoria Setubal 03:30 Vitoria Guimaraes
Hà Lan - Hà Lan Eredivisie
24/02 Utrecht 00:30 SBV Excelsior
24/02 Zwolle 01:45 De Graafschap
24/02 Fortuna Sittard 01:45 SC Heerenveen
24/02 NAC Breda 02:45 Groningen
Thổ Nhĩ Kỳ - Thổ Nhĩ Kỳ
23/02 Alanyaspor 20:00 Kasimpasa1
23/02 Istanbul Basaksehir 23:00 Bursaspor
Argentina - Argentina Primera
24/02 CA Huracan 03:10 Union Santa Fe
24/02 Godoy Cruz 03:10 Velez Sarsfield
24/02 Belgrano 05:20 San Lorenzo
24/02 Independiente 07:30 Racing Club
Mexico - Mexico
24/02 Queretaro 06:00 Morelia
24/02 Monterrey 08:00 Puebla
24/02 Club America 08:00 Lobos Buap
Nhật Bản - Hạng 2 Nhật Bản
24/02 Kagoshima United 11:00 Tokushima Vortis
24/02 Gifu 12:00 Yamagata Montedio
24/02 Omiya Ardija 12:00 Ventforet Kofu
24/02 Tochigi SC 12:00 Zweigen Kanazawa FC
24/02 Kyoto Purple Sanga 12:00 Albirex Niigata
24/02 Machida Zelvia 12:00 Tokyo Verdy
24/02 Okayama 12:00 Mito Hollyhock
24/02 V-Varen Nagasaki 12:00 Yokohama
Bỉ - Bỉ
24/02 AS Eupen 00:00 Zulte-Waregem
24/02 Red Star Waasland-Beveren 02:00 Kortrijk
24/02 Cercle Brugge 02:00 Oostende
24/02 Peruwelz 02:30 Lokeren
Ai Cập - Ai Cập
24/02 El Zamalek 00:00 Smouha SC
Algeria - Algieria
23/02 Mc Alger 23:45 Mc Oran
Ấn Độ - Ấn Độ
23/02 Chennai Titans 21:00 Jamshedpur
Anh - Cúp FA Anh Trophy
23/02 Brackley Town 22:00 Leyton Orient
23/02 AFC Fylde 22:00 Barnet
23/02 Stockport County 22:00 Maidstone United
23/02 Solihull Moors 22:00 AFC Telford United
Anh - Hạng 2 Anh
23/02 Scunthorpe United 20:00 Doncaster Rovers
23/02 AFC Wimbledon 22:00 Charlton Athletic
23/02 Accrington Stanley 22:00 Southend United
23/02 Blackpool 22:00 Oxford United
23/02 Bristol Rovers 22:00 Sunderland
23/02 Burton Albion 22:00 Fleetwood Town
23/02 Peterborough United 22:00 Shrewsbury Town
23/02 Plymouth Argyle 22:00 Rochdale
23/02 Portsmouth 22:00 Barnsley
23/02 Walsall 22:00 Bradford AFC
23/02 Wycombe Wanderers 22:00 Gillingham
Anh - Hạng 3 Anh
23/02 Bury 22:00 Oldham Athletic
23/02 Cheltenham Town 22:00 Port Vale
23/02 Colchester United 22:00 Carlisle
23/02 Crawley Town 22:00 Macclesfield Town
23/02 Crewe Alexandra 22:00 Exeter City
23/02 Mansfield Town 22:00 Forest Green Rovers
23/02 Milton Keynes Dons 22:00 Newport County
23/02 Morecambe 22:00 Lincoln City
23/02 Stevenage Borough 22:00 Northampton Town
23/02 Swindon 22:00 Grimsby Town
23/02 Tranmere Rovers 22:00 Notts County
23/02 Yeovil Town 22:00 Cambridge United
Anh - England Conference
23/02 Barrow 22:00 Ebbsfleet United
23/02 Braintree Town 22:00 Aldershot Town
23/02 Chesterfield 22:00 Harrogate Town
23/02 Dagenham and Redbridge 22:00 Sutton United
23/02 Gateshead 22:00 Wrexham
23/02 Halifax Town 22:00 Havant and Waterlooville
23/02 Hartlepool United FC 22:00 Bromley
23/02 Maidenhead United 22:00 Dover Athletic
23/02 Salford City 22:00 Eastleigh
Anh - England Conference Bắc
23/02 Blyth Spartans 22:00 Kidderminster
23/02 Bradford Park Avenue 22:00 Chester FC
23/02 Chorley 22:00 Ashton United
23/02 Curzon Ashton 22:00 Altrincham
23/02 Guiseley 22:00 Alfreton Town
23/02 Southport FC 22:00 Fc United Of Manchester
23/02 Spennymoor Town 22:00 Leamington
23/02 York City 22:00 Nuneaton Town
Anh - England Conference Nam
23/02 St Albans City 22:00 Truro City
23/02 Bath City 22:00 Slough Town
23/02 Dartford 22:00 Woking
23/02 East Thurrock United 22:00 Hampton & Richmond
23/02 Eastbourne Borough 22:00 Wealdstone
23/02 Gloucester City 22:00 Chelmsford City
23/02 Hemel Hempstead Town 22:00 Concord Rangers
23/02 Hungerford Town 22:00 Welling United
23/02 Oxford City 22:00 Billericay Town
23/02 Torquay United 22:00 Dulwich Hamlet
23/02 Weston Super Mare 22:00 Chippenham Town
Áo - Áo
23/02 Trenkwalder Admira 23:00 Wacker Innsbruck
23/02 Wolfsberger AC 23:00 Rheindorf Altach
Áo - Hạng 2 Áo
23/02 Wacker Innsbruck Amateure 20:30 Juniors OO
23/02 Austria Lustenau 22:30 SG Austria Klagenfurt
Argentina - Hạng 2 Argentina
24/02 Defensores de Belgrano 03:00 Atletico Rafaela
24/02 Chacarita Juniors 03:05 Sarmiento Junin
24/02 Agropecuario De Carlos Casares 05:00 Central Cordoba Sde
24/02 Villa Dalmine 05:00 Almagro
24/02 Instituto 05:05 Nueva Chicago
24/02 Santa Marina Tandil 06:30 Guillermo Brown
24/02 Atletico Mitre De Salta 07:00 CA Brown Adrogue
Argentina - Hạng 3B Argentina
24/02 Acassuso 03:00 Deportivo Espanol
24/02 Sacachispas 03:00 Almirante Brown
Azerbaijan - Azerbaijan
23/02 1Sabah 19:30 Qarabag
Ba Lan - Ba Lan
23/02 Gornik Zabrze 21:30 Zaglebie Sosnowiec
24/02 Lech Poznan 00:00 Legia Warszawa
24/02 Lechia Gdansk 02:30 Wisla Krakow
Bắc Ai len - Bắc Ai len
23/02 Coleraine 22:00 Glentoran
23/02 Institute 22:00 Dungannon Swifts
23/02 Linfield FC 22:00 Ballymena United
23/02 Ards 22:00 Newry City
23/02 Warrenpoint Town 22:00 Cliftonville
Bỉ - Hạng 2 Bỉ
23/02 KFCO wilrijk 23:00 Roeselare
24/02 KV Mechelen 02:30 St Gilloise
Bồ Đào Nha - Hạng 2 Bồ Đào Nha
23/02 UD Oliveirense 22:00 Leixoes
24/02 Penafiel 00:00 SC Covilha
Bolivia - Bolivia
24/02 Always Ready 02:00 Aurora
24/02 Blooming 06:30 Real Potosi
Brazil - Brazil Campeonato Paraibano
24/02 Serrano Pb 02:00 Centro Sportivo Paraibano
Brazil - Brazil Campeonato Carioca
24/02 America RJ 02:30 Goytacaz Rj
24/02 Boavista 05:00 Madureira
24/02 Botafogo 05:30 Vasco da Gama
Brazil - Brazil Campeonato Gaucho 1
24/02 Juventude Rs 03:00 Sao Luiz(RS)
Brazil - Brazil Campeonato Paulista
24/02 Guarani 02:30 Sao Caetano (SP)
24/02 Palmeiras 05:00 Santos
Brazil - Brazil Campeonato Goiano Division
24/02 Goiania 02:00 Itumbiara Ec Go
Brazil - Brazil Campeonato Catarinense Division 1
24/02 Joinville 03:00 Brusque
24/02 Metropolitanos 05:00 Avai
Brazil - Brazil Campeonato Baiano Division
24/02 Bahia de Feira BA 02:00 Jequie Ba
Brazil - Brazil Campeonato Paulista A-2
24/02 Ca Votuporanguense Sp 01:00 Agua Santa
24/02 Nacional Sp 01:00 Atibaia
24/02 EC Santo Andre 01:00 Sao Bernardo
24/02 Sertaozinho 05:00 Linense Bra
Brazil - Brazil Campeonato Cearense Division 1
24/02 Horizonte CE 02:00 Uniclinic Atletico Cearense Ce
Brazil - Brazil Campeonato Mineiro Division 1
24/02 Tupi Juiz de Fora MG 01:30 Ca Patrocinense
24/02 Tombense 02:00 Caldense(MG)
Bulgaria - Bulgaria
23/02 Cherno More Varna 20:00 Ludogorets Razgrad
23/02 Botev Plovdiv 22:30 Vereya
Châu Úc - Cúp C1 Châu Đại Dương
24/02 Tupapa Maraerenga 12:00 Solomon Warriors
Chile - Chile
23/02 Everton CD 22:00 Union La Calera
24/02 O Higgins 04:00 Universidad de Chile
24/02 Curico Unido 06:30 Coquimbo Unido
Colombia - Colombia
24/02 Envigado 02:00 Patriotas
24/02 CD Jaguares 04:00 Cucuta
24/02 La Equidad 05:00 Millonarios
24/02 Atletico Bucaramanga 06:00 Alianza Petrolera
24/02 Aguilas Doradas 08:00 America de Cali
Costa Rica - Costa Rica
24/02 Limon 04:05 Deportivo Saprissa
24/02 Alajuelense 07:00 Santos De Guapiles
Croatia - Croatia
23/02 Slaven Belupo Koprivnica 21:00 Zapresic
23/02 Hajduk Split 23:30 Hnk Gorica
Đan Mạch - Đan Mạch
23/02 Vejle 22:00 Nordsjaelland
Đảo Sip - Đảo Sip
23/02 AEP Paphos 22:00 Doxa Katokopias
23/02 Omonia Nicosia 23:00 AEL Limassol
23/02 Ermis Aradippou 23:00 Anorthosis Famagusta FC
Đức - Hạng 3 Đức
23/02 Eintr. Braunschweig 20:00 SpVgg Unterhaching
23/02 Energie Cottbus 20:00 Munchen 1860
23/02 Hansa Rostock 20:00 Sv Meppen
23/02 Carl Zeiss Jena 20:00 Fortuna Koln
23/02 Sportfreunde Lotte 20:00 Karlsruher
23/02 VfL Osnabruck 20:00 Hallescher
Đức - Vô địch miền Tây Đức
23/02 Sv Rodinghausen 20:00 TSV Alemannia Aachen
23/02 Kaan Marienborn 20:00 SV Straelen
23/02 Koln Am 20:00 Sc Verl
23/02 Tv Herkenrath 20:00 SV Lippstadt
23/02 SC Wiedenbruck 20:00 Viktoria Koln
23/02 Wuppertaler Sv 20:00 Monchengladbach Am
Đức - Vô địch Nam Đức
23/02 Tsg Balingen 20:00 Hessen Dreieich
23/02 08 Homburg 20:00 Astoria Walldorf
23/02 Kickers Offenbach 20:00 Ssv Ulm 1846
23/02 SV Waldhof Mannheim 20:00 FSV Frankfurt
23/02 Pirmasens 20:00 Tsg Hoffenheim Am
23/02 Eintracht Stadtallendorf 20:00 Saarbrucken
23/02 Steinbach 20:00 Sc Freiburg Am
23/02 VfR Wormatia Worms 20:00 Mainz Am1
Đức - Vô địch KV Bắc Đức
23/02 VfB Lubeck 20:00 Eintracht Norderstedt
23/02 Werder Bremen Am 20:00 Sv Drochtersen/assel
23/02 BSV Rehden 21:00 Etsv Weiche Flensburg
Đức - Nordost Đức
23/02 Berliner Fc Dynamo 19:30 Budissa Bautzen
Ecuador - Ecuador
24/02 Fuerza Amarilla 03:00 Olmedo Riobamba
24/02 Sociedad Deportivo Quito 05:15 Liga Dep. Universitaria Quito
24/02 Tecnico Universitario 07:30 Macara
Hungary - Hungary
23/02 Ferencvarosi TC 23:00 Puskas Akademia
23/02 Mezokovesd-Zsory 23:00 Varda Se
23/02 Paksi SE 23:00 Debreceni VSC
23/02 Ujpesti TE 23:00 Diosgyor
23/02 Fehervar Videoton 23:00 Szombathelyi Haladas
24/02 Budapest Honved 01:30 MTK Hungaria FC
Hy Lạp - Hy Lạp
23/02 Xanthi 21:00 PAE Levadiakos
23/02 Asteras Tripolis 22:15 Atromitos Athens
24/02 AEK Athens 00:30 Apollon Smirnis
Hy Lạp - Hạng 2 Hy Lạp
23/02 Ergotelis 20:00 Athletic Union Of Sparta
23/02 Panahaiki-2005 20:00 Apollon Larissas
Iceland - Cúp Liên Đoàn Iceland
23/02 Leiknir F 22:15 Thor Akureyri
23/02 Grindavik 23:00 Magni
24/02 Fram Reykjavik 00:15 Ka Akureyri
Iran - Iran
23/02 Naft Masjed Soleyman 19:30 Persepolis
Israel - Israel
23/02 Maccabi Tel Aviv 21:00 Maccabi Petah Tikva FC
23/02 Hapoel Bnei Sakhnin FC 23:00 Bnei Yehuda Tel Aviv
23/02 Hapoel Tel Aviv 23:15 Maccabi Netanya
24/02 Beitar Jerusalem 01:30 Hapoel Raanana
Italia - Hạng 2 Italia
23/02 Cittadella 21:00 Lecce
23/02 Perugia 21:00 Cosenza Calcio 1914
23/02 Pescara 21:00 Padova
23/02 Cremonese 21:00 Ascoli
23/02 Carpi 21:00 Spezia
23/02 Brescia 21:00 Crotone
24/02 Foggia 00:00 Benevento
Italia - Italia C1A
23/02 Pomigliano 22:30 Alessandria
Italia - Italia C1B
23/02 Alto Adige/sudtirol 20:30 Rimini
23/02 Gubbio 20:30 Feralpisalo
23/02 Triestina 20:30 Renate Ac
23/02 Fermana 22:30 Pordenone Calcio Ssd
23/02 Ac Monza 22:30 Alma Juventus Fano
24/02 Ravenna 00:30 Teramo
24/02 Albinoleffe 02:30 Giana
24/02 Imolese 02:30 Vis Pesaro
24/02 Sambenedettese 02:30 Ternana
24/02 Usd Virtus Verona 02:30 Vicenza
Jordan - Jordan
23/02 Shabab AlOrdon 21:00 Al Salt
Ma-rốc - Marốc Botola Pro
23/02 Kawkab de Marrakech 21:00 Maghrib Association Tetouan
24/02 IRT Itihad de Tanger 01:00 Difaa Hassani Jdidi
Malaysia - Malaysia Super League
23/02 Perak 20:00 Felda United FC
23/02 Johor 20:00 Melaka FC
23/02 1Selangor PKNS 20:00 Pknp
Mexico - Hạng 2 Mexico
24/02 Alebrijes De Oaxaca 08:00 Leones Univ Guadalajara
Mexico - Hạng 3 Mexico
24/02 Coyotes 00:00 Pioneros De Cancun
24/02 Dorados B 00:00 Cd Nuevo Chimalhuacan
24/02 Monarcas Morelia Ii 01:00 Correcaminos 2
24/02 Real Zamora 04:00 Intel Paja
24/02 Reboceros De La Piedad 09:00 Toluca Ii
Nam Phi - Nam Phi
23/02 Polokwane City 20:30 Kaizer Chiefs FC
23/02 Kaizer Chiefs FC 20:30 Maritzburg United
23/02 Bidvest Wits 23:00 Mamelodi Sundowns
24/02 Supersport United 01:15 Baroka
24/02 Orlando Pirates 01:15 AmaZulu
Paraguay - Paraguay
24/02 Deportivo Capiata 04:45 Ca River Plate Asuncion
24/02 Guarani CA 06:45 General Diaz
Peru - Peru
24/02 Univ. Cesar Vallejo 01:15 Sport Huancayo
24/02 Inti Gas Deportes 03:30 Melgar
24/02 Academia Deportiva Cantolao 05:30 Em Deportivo Binacional
24/02 Sport Boys 08:00 Deportivo Union Comercio
Phần Lan - Cúp Quốc Gia Phần Lan
23/02 Ilves Tampere 19:30 VPS Vaasa
23/02 Jaro 20:15 Haka
23/02 AC Oulu 20:30 Mypa
23/02 Tpv Tampere 22:00 KTP Kotka
23/02 Ac Kajaani 23:00 Ekenas IF Fotboll
Qatar - Qatar
23/02 Al-Gharafa 20:50 Al Duhail Sc
23/02 Al Rayyan 23:10 Al-Sadd
Romania - Romania
23/02 Astra Ploiesti 22:00 Hermannstadt
24/02 CSM Studentesc Iasi 01:00 CFR Cluj
Saudi Arabia - Ả Rập Xê Út
23/02 Al-Raed 19:55 Al Faisaly Harmah
24/02 Al-Nasr Riyadh 00:25 Al Feiha
Scotland - Scotland
23/02 Hearts 22:00 St. Mirren
23/02 Livingston 22:00 Kilmarnock
23/02 St. Johnstone 22:00 Aberdeen
Scotland - Hạng 2 Scotland
23/02 Arbroath 22:00 Airdrie United
23/02 Brechin City 22:00 Stranraer
23/02 East Fife 22:00 Dumbarton
23/02 Forfar Athletic 22:00 Stenhousemuir
23/02 Raith Rovers 22:00 Montrose
Scotland - Hạng nhất Scotland
23/02 Queen of the South 22:00 Alloa Athletic
23/02 Inverness C.T. 22:00 Greenock Morton
23/02 Falkirk 22:00 Dundee United
23/02 Ayr Utd 22:00 Dunfermline
23/02 Partick Thistle 22:00 Ross County
Scotland - Hạng 3 Scotland
23/02 Berwick Rangers 22:00 Elgin City
23/02 Stirling Albion 22:00 Peterhead
23/02 Queens Park 22:00 Clyde
23/02 Annan Athletic 22:00 Albion Rovers
23/02 Edinburgh City 22:00 Cowdenbeath
Séc - Séc
23/02 Zlin 21:00 Bohemians 1905
23/02 SK Sigma Olomouc 21:00 Marila Pribram
23/02 Mfk Karvina 21:00 Teplice
23/02 Mlada Boleslav 23:00 Baumit Jablonec
Serbia - Serbia
23/02 Mladost Lucani 20:00 Backa Backa Palanka
23/02 FK Napredak Krusevac 20:00 Spartak Subotica
23/02 Radnik Surdulica 23:00 Crvena Zvezda
24/02 Partizan Belgrade 01:00 Proleter Novi Sad
Slovakia - Slovakia
23/02 1Skf Sered 20:00 Slovan Bratislava
23/02 Spartak Trnava 20:00 DAC Dunajska Streda
23/02 FK Senica 20:00 MSK Zilina
23/02 Zlate Moravce 20:00 Trencin
23/02 Sport Podbrezova 20:00 MFK Ruzomberok
23/02 Zemplin Michalovce 22:00 Nitra
Slovenia - Slovenia
23/02 NK Publikum Celje 20:45 Gorica
23/02 NK Maribor 23:00 NK Mura 05
Tây Ban Nha - Hạng 2 Tây Ban Nha
23/02 Albacete 22:00 Real Oviedo
24/02 Gimnastic Tarragona 00:00 Cadiz
24/02 Alcorcon 02:00 Las Palmas
24/02 Osasuna 02:30 Zaragoza
Tây Ban Nha - Hạng 4 Tây Ban Nha
24/02 Santfeliuenc 00:00 Pobla De Mafumet Cf
24/02 Constancia 00:30 Mallorca B
24/02 CD El Palo 01:00 Cd Huetor Vega1
Tây Ban Nha - Hạng 2 Tây Ban Nha (nữ)
24/02 Nữ ud las torres 03:00 Nữ las majoreras
Tây Ban Nha - Hạng 3 Tây Ban Nha nhóm 4
23/02 Granada Cf B 22:00 Sevilla Atletico
Tây Ban Nha - Vô địch Tây Ban Nha (nữ)
23/02 Nữ Rcd Espanyol 20:00 Nữ Levante Ud
Tây Ban Nha - Vô địch Futsal Tây Ban Nha
23/02 Caja Segovia Futsal 23:30 Eipozo Murcia Turistica Futsal
24/02 Vaidepenas Futsal 00:30 Catgas Energia Futsal
24/02 Inter Movistar Futsal 00:30 Paruro Five Foot
Tây Ban Nha - Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 3
23/02 Villarreal B 23:00 Cf Peralada
Tây Ban Nha - Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 1
23/02 Deportivo La Coruna B 22:30 Cd Guijuelo
24/02 Real Madrid Castilla 01:30 Valladolid B
Tây Ban Nha - Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2
23/02 Cultural De Durango 22:00 Cd Vitoria Spa
23/02 Leioa 23:00 SD Amorebieta
23/02 CD Mirandes 23:30 Calahorra
23/02 UD Logrones 23:30 Athletic Bilbao B
24/02 Arenas Club De Getxo 00:00 Sporting De Gijon B
24/02 Racing de Santander 01:00 Barakaldo CF
Thái Lan - Thái Lan
23/02 Samut Prakan City 20:00 Chiangmai
Thế Giới - Giao Hữu
23/02 Vasteras 20:00 Carlstad United BK
23/02 Trenkwalder Admira Youth 20:45 SC Weiz
23/02 Kristiansund BK 23:00 Brann
24/02 New England Revolution 03:00 KR Reykjavik
24/02 Vancouver Whitecaps 10:30 Los Angeles
24/02 Colorado Rapids 11:00 LA Galaxy
Thổ Nhĩ Kỳ - Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
23/02 Genclerbirligi 20:00 Umraniyespor
23/02 Adana Demirspor 20:00 Altinordu
Thụy Điển - Cúp Quốc Gia Thụy Điển
23/02 Karlstad BK 20:00 Ostersunds
23/02 IK Sirius 20:00 Halmstads
23/02 Hassleholms If 20:00 Djurgardens
23/02 Elfsborg 20:00 Ik Frej Taby
23/02 Falkenbergs FF 22:00 Degerfors IF
23/02 AFC Eskilstuna 22:00 Huanamo
Thụy Sĩ - Hạng 2 Thụy Sỹ
23/02 Rapperswil Jona 23:00 Schaffhausen
23/02 Kriens 23:30 Servette
24/02 Chiasso 00:30 Winterthur
24/02 Sion 01:00 St. Gallen
24/02 Neuchatel Xamax 01:00 Basel
Tunisia - Tunisia Division 1
23/02 C. A. Bizertin 20:00 As Gabes
UAE - UAE
23/02 Ajman 20:30 Ahli Al-Fujirah
23/02 Al Ain 23:15 Al Nasr Dubai
Úc - U20 Victorian Úc
24/02 Hume City U20 11:00 Oakleigh Cannons U20
24/02 Melbourne Knights U20 11:00 U20 Altona Magic
Úc - Hạng 2 Victorian Úc
24/02 St Albans Saints 11:00 Moreland City
Ukraine - Ukraina
23/02 Lviv 22:00 Chernomorets Odessa
Uruguay - Uruguay
24/02 Plaza Colonia 03:00 Danubio FC
24/02 Ca River Plate 03:00 Racing Club Montevideo
24/02 Cerro Montevideo 03:00 Boston River
24/02 CA Penarol 06:00 Rampla Juniors
Venezuela - Venezuela
24/02 LALA 02:00 Carabobo
24/02 Metropolitanos 03:00 Portuguesa de Desportos
24/02 Aragua 04:00 Estudiantes Merida
Wales - Wales Premier League
23/02 Aberystwyth Town 21:30 Uwic Inter Cardiff
23/02 Carmarthen 21:30 Newi Cefn Druids
23/02 Llandudno 21:30 Llanelli
24/02 Barry Town Afc 02:30 Connahs Quay Nomads

Lịch bóng đá hôm nay - cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của các giải: Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Euro, World Cup và Việt Nam (V-League). VNBongda cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá đêm nay và rạng sáng ngày mai các giải Cúp C1 Châu Âu (Champions League), C2 (Europa League) trên các kênh bóng đá - thể thao hàng đầu như: K+, K+PM, K+NC, VTV3, VTV6, SCTV, Bóng đá TV (BDTV), Thể Thao TV (TTTV) và kênh Tin tức & Thể thao (TTTT) trước khi bắt đầu trận đấu khoảng 24h.

Lịch thi đấu của các trận đấu được sắp xếp theo giải đấu: giải đấu được gắn sao (nổi bật) xếp bên trên, những giải đấu không nổi bật thì xếp theo A-Z (alpha beta - bảng chữ cái) của tên quốc gia của giải đấu đó.