Kết quả bóng đá hôm nay

Hôm nay Hôm qua 21/220/219/218/2
Giờ FT
Anh - Ngoại Hạng Anh
19:30 Burnley 2-1 Tottenham Hotspur
Tây Ban Nha - La Liga
19:00 Getafe 2-1 Rayo Vallecano
Thổ Nhĩ Kỳ - Thổ Nhĩ Kỳ
17:30 Sivasspor 1-2 Antalyaspor
20:00 Alanyaspor 3-0 Kasimpasa1
Úc - Úc
13:35 Wellington Phoenix 0-1 Sydney
15:50 1Melbourne Victory 1-1 Melbourne City
Mexico - Mexico
10:00 Veracruz 1-1 Cruz Azul
10:00 Atlas 0-1 Tigres UANL
Nhật Bản - J-League 1
12:00 Kawasaki Frontale 0-0 Tokyo
12:00 Sanfrecce Hiroshima 1-1 Shimizu S-Pulse
12:00 Sagan Tosu 0-4 Nagoya Grampus Eight
12:00 Vegalta Sendai 0-0 Urawa Red Diamonds
13:00 Gamba Osaka 2-3 Yokohama F Marinos
13:00 Kashima Antlers 1-2 Oita Trinita
13:00 Jubilo Iwata 1-1 Matsumoto Yamaga
14:00 Shonan Bellmare 2-0 Consadole Sapporo
Việt Nam - V-League
16:30 Sông Lam Nghệ An 2-0 Quảng Nam
17:00 Khánh Hòa 1-4 Hoàng Anh Gia Lai
19:00 Hà Nội FC 5-0 Quảng Ninh
Ấn Độ - Hạng nhất Ấn Độ
15:30 Minerva Academy 1-0 Neroca
Anh - Hạng 2 Anh
20:00 Scunthorpe United 1-1 Doncaster Rovers
Áo - Hạng 2 Áo
20:30 Wacker Innsbruck Amateure 3-1 Juniors OO
Argentina - Giải trẻ Argentina
19:00 2Ca Aldosivi Reserves 1-2 Gimnasia Lp Reserves
19:00 1Ca Independiente Reserves 3-0 Racing Club Reserves
19:00 Huracan Reserves 0-0 Union Santa Fe Reserves
Azerbaijan - Azerbaijan
17:00 Gilan Gabala 0-0 FK Inter Baku
19:30 1Sabah 1-1 Qarabag
Ba Lan - Vô địch Ba Lan (nữ)
17:00 Nữ Czarni Sosnowiec 1-1 Nữ Kkpk Medyk Konin
Bangladesh - Bangladesh
16:00 Saif Sporting Club 0-0 Chittagong Abahani
Bồ Đào Nha - Hạng 2 Bồ Đào Nha
18:00 Famalicao 2-1 CD Mafra
Bồ Đào Nha - U23 Bồ Đào Nha
18:00 Benfica U23 1-1 Aves U23
Bulgaria - Bulgaria
18:00 Botev Vratsa 1-3 Slavia Sofia
20:00 Cherno More Varna 1-0 Ludogorets Razgrad
Đức - Hạng 2 Đức
19:00 Darmstadt 2-0 Dynamo Dresden
19:00 St. Pauli 1-0 Ingolstadt 041
19:00 Koln 3-1 SV Sandhausen
19:00 Bochum 1-3 Holstein Kiel
Đức - Hạng 3 Đức
20:00 Eintr. Braunschweig 1-0 SpVgg Unterhaching
20:00 Energie Cottbus 1-2 Munchen 1860
20:00 Hansa Rostock 0-2 Sv Meppen
20:00 Carl Zeiss Jena 0-1 Fortuna Koln
20:00 Sportfreunde Lotte 0-0 Karlsruher
20:00 VfL Osnabruck 2-0 Hallescher
Đức - Vô địch miền Tây Đức
20:00 Kaan Marienborn 1-1 SV Straelen
20:00 Tv Herkenrath 0-2 SV Lippstadt
Đức - Vô địch Nam Đức
20:00 Tsg Balingen 2-1 Hessen Dreieich
20:00 08 Homburg 3-0 Astoria Walldorf1
20:00 Pirmasens 0-4 Tsg Hoffenheim Am
20:00 VfR Wormatia Worms 2-1 Mainz Am1
Đức - Vô địch KV Bắc Đức
20:00 Werder Bremen Am 1-1 Sv Drochtersen/assel
Đức - Vô địch KV Nam Đức (trẻ)
17:00 Ingolstadt U19 4-2 Kaiserslautern U19
17:00 Karlsruher Sc U19 1-1 Stuttgarter Kickers U19
Đức - Germany Junioren Bundesliga West
17:00 1Bayer Leverkusen U19 0-0 Fortuna Dusseldorf U19
Hà Lan - U19 Hà Lan
18:00 Sparta Rotterdam U19 3-1 Vitesse U191
Hồng Kông - Hồng Kông
13:30 Wofoo Tai Po 2-1 Eastern A.A Football Team
13:30 Southern District 3-1 Leeman
16:30 Sun Pegasus 0-3 Kitchee
Hy Lạp - Hạng 2 Hy Lạp
20:00 Ergotelis 1-1 Athletic Union Of Sparta
20:00 Panahaiki-2005 1-0 Apollon Larissas
Hy Lạp - Hy Lạp U19
16:00 1Panionios U19 2-2 Panathinaikos U191
16:15 Aek Athens U19 1-0 Apollon Smirnis U19
17:00 Asteras Tripolis U19 1-4 U19 Atromitos
Iceland - Cúp Liên Đoàn Iceland
18:00 Breidablik 2-0 Vikingur Reykjavik
Iran - Iran
19:30 Naft Masjed Soleyman 0-0 Persepolis
Italia - Italia C1B
20:30 Alto Adige/sudtirol 1-0 Rimini
20:30 Gubbio 0-3 Feralpisalo
20:30 Triestina 2-0 Renate Ac
Italia - Italia Primavera
16:30 Livorno U19 1-1 Crotone Youth
17:00 Atalanta U19 0-1 Cagliari U201
17:00 Sassuolo Calcio Youth 1-2 Empoli U20
19:00 Inter Milan U20 1-3 Fiorentina U20
Malaysia - Malaysia Premier League
15:15 Sarawak 1-2 Sabah
Malaysia - Malaysia Super League
20:00 Perak 1-1 Felda United FC
20:00 Johor 2-1 Melaka FC
20:00 1Selangor PKNS 1-0 Pknp
Mexico - Hạng 2 Mexico
09:05 Correcaminos Uat 3-1 Tampico Madero
10:30 Cimarrones De Sonora 3-2 Venados1
Mexico - Hạng 3 Mexico
09:20 1Murcielagos 0-1 Coras De Nayarit
Nam Phi - Nam Phi
20:30 Kaizer Chiefs FC 3-2 Maritzburg United1
Phần Lan - Cúp Quốc Gia Phần Lan
18:00 HIFK 1-3 Inter Turku
19:00 Honka 0-0 IFK Mariehamn
19:00 Lahti 1-4 HJK Helsinki
19:30 Ilves Tampere 3-0 VPS Vaasa
20:15 1Jaro 0-3 Haka
20:30 AC Oulu 0-0 Mypa
Romania - Hạng nhất Romania Playoffs
16:00 Clinceni 1-0 Farul Constanta
16:00 Snagov 2-1 Juventus Bucharest
18:00 Acs Sirineasa 0-2 Universitaea Cluj
Saudi Arabia - Ả Rập Xê Út
19:55 Al-Raed 0-3 Al Faisaly Harmah
Serbia - Serbia
19:00 Zemun 0-0 Macva Sabac
20:00 Mladost Lucani 5-0 Backa Backa Palanka
20:00 FK Napredak Krusevac 0-0 Spartak Subotica
Slovakia - Slovakia
20:00 1Skf Sered 0-1 Slovan Bratislava
20:00 Spartak Trnava 3-1 DAC Dunajska Streda
20:00 FK Senica 0-1 MSK Zilina
20:00 Zlate Moravce 3-1 Trencin
20:00 Sport Podbrezova 0-1 MFK Ruzomberok
Slovenia - Slovenia
20:45 NK Publikum Celje 4-3 Gorica1
Tây Ban Nha - Hạng 4 Tây Ban Nha
18:00 Elche Cf Ilicitano 0-1 CF La Nucia
Thái Lan - Thái Lan
17:45 Chainat 0-0 Suphanburi
18:00 Ptt Rayong 0-1 Nakhon Ratchasima
19:00 Buriram United 2-2 Chonburi Shark2
20:00 Samut Prakan City 3-2 Chiangmai
Thái Lan - Hạng nhất Thái Lan
17:45 Samut Sakhon 0-0 Lampang
Thế Giới - Giao Hữu
18:15 Leningradets 2-0 Zvezda St Petersburg
18:30 Lobnya 0-9 Saturn M Ramenskoye
19:00 Fk Mas Taborsko 1-1 Sk Slovan Varnsdorf
19:00 Stabaek 2-1 Tromso IL
19:00 Ham-Kam 0-0 Skeid Oslo
20:00 Vasteras 1-1 Carlstad United BK
Thổ Nhĩ Kỳ - Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30 Boluspor 0-1 Adanaspor
20:00 Genclerbirligi 2-1 Umraniyespor
20:00 Adana Demirspor 3-0 Altinordu
Thụy Điển - Cúp Quốc Gia Thụy Điển
20:00 Karlstad BK 3-2 Ostersunds1
20:00 IK Sirius 1-2 Halmstads
20:00 Hassleholms If 0-3 Djurgardens
20:00 Elfsborg 1-1 Ik Frej Taby
Trung Quốc - Siêu Cúp Trung Quốc
18:35 Shanghai SIPG 2-0 Beijing Guoan
UAE - UAE
20:30 Ajman 3-0 Ahli Al-Fujirah
Úc - Queensland Úc
15:00 Brisbane Strikers 1-2 Peninsula Power
16:10 Moreton Bay United 2-2 Eastern Suburbs
Úc - Nam Úc
11:30 Adelaide Raiders SC 0-2 Adelaide United U21
Úc - Brisbane Úc
14:00 1Albany Creek 2-1 Caboolture
Úc - Hạng 2 Victorian Úc
11:00 Langwarrin 3-1 Northcote City
11:00 Eastern Lions Sc 3-3 Fc Bulleen Lions
12:00 Ballarat Red Devils 3-1 Whittlesea Ranges Fc
12:00 Manningham United Blues 1-2 Springvale White Eagles
Úc - Australia Victorian Women's Premier League
14:30 Geelong Galaxy Womens 1-3 Nữ Box Hill
Úc - Australia West Premier Bam Creative Night Series
16:00 ECU Joondalup 1-4 Rockingham City
16:00 Floreat Athena 5-0 Cockburn City
18:00 Bayswater City 2-1 Armadale
18:00 Perth Glory Am 1-3 Balcatta
Ukraine - Ukraina
19:00 Illichivets 2-1 Olimpic Donetsk
Ukraine - U21 Ukraina
17:00 1Arsenal Kyiv U21 1-2 Desna Chernihiv U21
18:00 Vorskla U21 0-0 Karpaty Lviv U21

Kết quả bóng đá trực tuyến - cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu của các giải đấu Ngoại Hạng Anh, TBN, Ý, Đức, Pháp, Champions League, Europa League, Giao hữu, Euro, World Cup được cập nhật theo thời gian thực. Kết quả bóng đá hôm nay (ngày 23/02/2019) được cập nhật chi tiết kết quả thi đấu bóng đá, thông tin tỷ số, người ghi bàn, video clip các trận đấu bóng đá diễn ra đêm qua và rạng sáng hôm nay.

Kqbd trực tuyến cúp C1, C2 đêm qua, rạng sáng hôm nay mới nhất và CHÍNH XÁC nhất. Cập nhật kết quả bóng đá của đội bóng nổi tiếng thế giới như: Man United (MU), Chelsea, Liverpool, Arsenal, Man City, Tottenham, Real Madrid, Barca, Juventus, AC Milan, Inter Milan, Bayern Munich, PSG, ... được ưu tiên xếp nổi bật nhất.

Các trận đấu đã kết thúc được sắp xếp theo giải đấu: giải đấu được gắn sao (nổi bật) xếp bên trên, những giải đấu không nổi bật thì xếp theo A-Z (alpha beta - bảng chữ cái) của tên quốc gia của giải đấu đó.